Krapong Team
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!!

3 posters

Go down

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Empty Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!!

ตั้งหัวข้อ  gunnrcrakr Fri Jul 31, 2009 9:25 am

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Gjf4e7fmbdy2qmfm8bx
รูปนี้เค้าเสกมีดมาจะปาดคอผมแต่ ผมวิ่งทันเลยเห็นว่าเค้าแค่เอามีดฟัน

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Gp6h42h7lhwaif73l26t
รูปนี้ผมถามเค้าว่าจะโปรใส่ผมอีกนานไหม ซึ่งเค้าตอบว่า "อีกนานอะ" แสดงว่าเค้าใช้โปรจริง

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Jboct1xgayj4k1qujqyo
นี่เค้าดวลปืนกับหมอ แล้วหมอก็บอกว่าเขาล็อกเลือด

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! 3xoc6iaxgke8aw3brp7o
นี่อีกรูปที่พยานบอกว่าเขาล็อก

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Fvsas8klaem29h62nln
และก็รูปนี้ยืนยันว่าเขาใช้โปรแน่ๆ

ยังไงช่วยจัดการด้วยนะครับ พอดีผมไปยิงเค้า แล้วเค้าแค้นเอาโปรเสก MP5 ล็อกเลือดมาไล่ยิงผมตายไม่รู้กี่รอบ ยังไงฝากด้วยนะครับ
gunnrcrakr
gunnrcrakr

http://www.rt-fever.co.cc

ขึ้นไปข้างบน Go down

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Empty Re: Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!!

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Aug 01, 2009 5:46 am

gunnrcrakr พิมพ์ว่า:Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Gjf4e7fmbdy2qmfm8bx
รูปนี้เค้าเสกมีดมาจะปาดคอผมแต่ ผมวิ่งทันเลยเห็นว่าเค้าแค่เอามีดฟัน

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Gp6h42h7lhwaif73l26t
รูปนี้ผมถามเค้าว่าจะโปรใส่ผมอีกนานไหม ซึ่งเค้าตอบว่า "อีกนานอะ" แสดงว่าเค้าใช้โปรจริง

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Jboct1xgayj4k1qujqyo
นี่เค้าดวลปืนกับหมอ แล้วหมอก็บอกว่าเขาล็อกเลือด

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! 3xoc6iaxgke8aw3brp7o
นี่อีกรูปที่พยานบอกว่าเขาล็อก

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Fvsas8klaem29h62nln
และก็รูปนี้ยืนยันว่าเขาใช้โปรแน่ๆ

ยังไงช่วยจัดการด้วยนะครับ พอดีผมไปยิงเค้า แล้วเค้าแค้นเอาโปรเสก MP5 ล็อกเลือดมาไล่ยิงผมตายไม่รู้กี่รอบ ยังไงฝากด้วยนะครับ

ทางเราได้รับเรื่องมาแล้ว จะเร่งดำเนินการให้เร็วที่สุด
Admin
Admin
Admin

http://krapong.darkbb.com

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Empty ร้องขอด้วยความเหนจัย

ตั้งหัวข้อ  Cr4zYz Sat Aug 01, 2009 10:16 am

ที่งี้นะเล่นเกรียนเชียวนะฟ้า อันที่ทั้งล๊อคกันทั้ง2 คน แต่ไหง ต้องโพสรูปบอกแอดมิดแปปเน้ยละ ที่แท้ก็ไม่แน่จิงนี่หว่า ล๊อคก็ลีอคกันทั้ง2คน หรอว่านายไม่ล๊อคผมยอมรับนะคับว่าล๊อค ถ้าเกิด มันไม่เลิกยิงชาวบ้าน อีกทั้งยังไดบายคนอื่นอีก แปปเน้ยคนเล่นใหม่มาเหนมันจะดี หรือ???? ถึงไม่รูปแต่มีคนรู้เห็นเยอะนะคัแก็งฟ้า วอนแอดมิดช่วย พิจรณาด้วยครับ
Cr4zYz
Cr4zYz

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Empty ขออีกทีคับ

ตั้งหัวข้อ  Cr4zYz Sat Aug 01, 2009 10:18 am

ถ้าเกิด หลีดฟ้าบริสุดใจ ใยไม่โพสรูปมาเตมหน้าจอละครับ คุญก็ใช้โมด ก็ อย่ามาโทดคนอื่นเพียงผู้เดียวสิครับ อีกทั้งยังบอดคุณอีก รูปมันฟ้องนะคับว่าใช้โหมด ถ้ามาเกรียนโทดคนอื่นเพียงผู้เดียวสิคับ
Cr4zYz
Cr4zYz

Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!! Empty Re: Jr_AdeMs ล็อกเลือด โปรเสกอาวุธ มีรูป มีพยาน!!

ตั้งหัวข้อ  gunnrcrakr Sat Aug 01, 2009 11:19 am

เบื่อโง่ โพสต์เต็มมันก็รกบอร์ดสิ อีกอย่างผมไม่ได้โปรด้วย ก็บอกแล้วไงเค้าเอามีดมาปาด ผมหลบทัน ก็เลยเห็นเป็นแค่เค้าเอามีดฟันหลังผม แต่เค้าเห็นว่าตัวเองอะปาดคอผม

จะเอารูปมาให้ดูอะนะ แต่ดันลบจากเครื่องไปแล้ว น่าเสียดายจัง Razz
gunnrcrakr
gunnrcrakr

http://www.rt-fever.co.cc

ขึ้นไปข้างบน