Krapong Team
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แจ้ง admin เรื่องลีค ตร. ใช้อารมของตัวเองมากไปไหม

2 posters

Go down

แจ้ง admin เรื่องลีค ตร. ใช้อารมของตัวเองมากไปไหม Empty แจ้ง admin เรื่องลีค ตร. ใช้อารมของตัวเองมากไปไหม

ตั้งหัวข้อ  RonalDo_Banderas Sun Jul 26, 2009 11:40 am

Evil or Very Mad แจ้ง admin การที่ ลีค ปิด /ooc อยู่แล้ว ผม /gov ผิด ด้วยหรอ อยากไห้ทุกคนได้เล่นกิจกรรม คลายเครียด รอแอดมิน มา
ผมเล่นไปสักพัก ลีคตร. เขาก้อยัดดาว ผม 1ดาว แล้ว ทีนี้ผมก้อขับเวสป้าไปเรื่อยๆ โดยที่ไม่มีใครตามมาเลย แล้ว ลีคตร.มายัดดาวผมอีก ข้อหาหลบหนี เปง2ดาวแล้ว ทีนี้ ผมก้อรอไห้ตร. มาจับ แล้วลีคตร.ก้อมา ผมก้อไม่ขัดขื่น แล้ว ผมบอก เมิงเปงไรมาก ป่าว เพราะ เขา มาใส่กุญแจมือผมโดยที่ไม่ได้เตือนอะไรเลย เขาก้อยัดดาวผมอีก ข้อหาด่าเจ้าหน้าที่ เปง3ดาว แล้วจับผมนานเกิดเหตุ ปรับ 50K แล้วแถวยังตั้งไห้ผมเปง BL ตร.อีก อยากจะถามว่า ลีคตร.ใช้อารมของตัวเองมากเกิดไปไหม ฝากadmin ช่วยอบรม ที Twisted Evil

RonalDo_Banderas

ขึ้นไปข้างบน Go down

แจ้ง admin เรื่องลีค ตร. ใช้อารมของตัวเองมากไปไหม Empty Re: แจ้ง admin เรื่องลีค ตร. ใช้อารมของตัวเองมากไปไหม

ตั้งหัวข้อ  gunnrcrakr Sun Jul 26, 2009 11:47 am

ออ.. โคตรเก่งเลย ขี่ฟิโน่หรือรถตำรวจสุดแรง ไม่โป้ก็ถือว่าเป็นอะไรที่ขับเก่งมากที่เคยเจอมา Twisted Evil
gunnrcrakr
gunnrcrakr

http://www.rt-fever.co.cc

แจ้ง admin เรื่องลีค ตร. ใช้อารมของตัวเองมากไปไหม Empty Re: แจ้ง admin เรื่องลีค ตร. ใช้อารมของตัวเองมากไปไหม

ตั้งหัวข้อ  RonalDo_Banderas Sun Jul 26, 2009 11:57 am

ไม่ใช่ ว่ามัวแต่ยัดดาวผม จนลืม ขี่รถ ตามผมหรอครับ Cool

ตั้งหัวข้อ  RonalDo_Banderas Sun Jul 26, 2009 2:35 pm

ลีค ตร. ไม่กล้าพูด อะไร เลย หรอครับ tongue

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics